ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
3

• ชาย
41

• หญิง
135

รวม
179


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
45

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
97

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
1

• ไม่ระบุ
33


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ฝ่ายบริหารวิชาการ
1

• ฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล
2

• ฝ่ายบริหารกิจการนักเรียน
1

• ฝ่ายบริหารทั่วไป
2

• คณะสี
7

• ภาษาไทย
13

• คณิตศาสตร์
22

• วิทยาศาสตร์
24

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
14

• ศิลปะ
7

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
20

• ภาษาต่างประเทศ
19

• ภาษาต่างประเทศ (EP)
12

• สุขศึกษาและพลศึกษา
7

• กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
4

• EP
1

• งานบุคลากร
6

• งานสารบรรณ
3

• งานครูที่ปรึกษา
1

• งานกิจการนักเรียน
2

• งานประกันคุณภาพ
18

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานทะเบียน
8

• งานการเงินและบัญชี
4

• งานยานพาหนะ
2

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• งานปฏิคม
6

• งานห้องสมุด
8

• งานแนะแนว
6

• รักษาความปลอดภัย
3

• งานพัสดุและครุภัณฑ์
2

• พัฒนาระบบเครือข่ายเทคโนโลยีและเว็บไซต์โรงเรียน
10

• งานศูนย์สื่อประสม
9

• งานห้อง Resource Center
1

• งานบริหารงบประมาณ
3

• งานบริหารทั่วไป
2

• งานธุรการ
2

• Labboy
1

• งานซ่อมไฟฟ้า
1

• งานโสตทัศนศึกษา
4

• งานห้องสมุด
1

• งานกราฟฟิค EP
1

• งานพัสดุโครงการ EP
1

• งานทะเบียน-วัดผล
1

• บริหารงานวิชาการ
2

• งานอาคารสถานที่
4

• งานโครงการ Smart Class
2

• งานโครงการ EP
1

• งานโครงการห้องเรียนพิเศษ ฯลฯ
1

• งานนักการภารโรง
2

• งานตรวจสอบภายใน (การเงิน บัญชีและพัสดุ)
4

• งานสำนักงานฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล
5

• งานแผนงานและงานสารสนเทศฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุค
3

• งานควบคุมภายในฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล
1

• งานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน
2

• งานมูลนิธิ
4

• งานมสธ.
7

• งานแผนงานโรงเรียน (แผนกลาง)
11

• งานแผนงานฝ่าย/กลุ่มสาระการเรียนรู้
11

• งานสารสนเทศ
9

• งานระบบควบคุมภายในโรงเรียน
4

• งานสำนักงานฝ่ายบริหารวิชาการ
14

• งานกิจกรรมนักเรียน (ลูกเสือ - ยุวกาชาด - เนตรนารี
11

• งานวัดผล
7

• งานห้องเรียนสีเขียว
8

• งานธนาคารโรงเรียน
4

• งานพัฒนาหลักสูตร และนิเทศการเรียนการสอน
24

• ภาษาต่างประเทศ (Education HUB)
10

• งานโครงการ Education Hub
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

เน€เธžเธจเธซเธเธดเธ‡


นางสาวสมใจ สืบวัฒนพงษกุล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารวิชาการ



เนตรชุกรณ์ หอมไม่วาย
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทั่วไป





นางภรรัช โอสธีรกุล
หัวหน้าฝ่าย ฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล





นางสาวอารีรัตน์ ศิริเชษฐ
หัวหน้าโครงการ ภาษาต่างประเทศ (EP)



นางสาวณปภัช พลฤทธิ์
หัวหน้าโครงการ ภาษาต่างประเทศ (Education HUB)





นางคนึง ไวยโอรส
หัวหน้าคณะ คณะสี



นางสุพาภรณ์ บุญรักษ์
หัวหน้าคณะ คณะสี



นางสาวชนทิชา เชิดตระกูล
หัวหน้าคณะ คณะสี



นางสาวเกษราภรณ์ สุระ
หัวหน้าคณะ คณะสี





นางปทิตตา จันทร์มณี
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ ภาษาไทย



นางสาวบุญสม ศรีศักดา
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ คณิตศาสตร์



นางสาวฉันทนา บุญมาก
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ วิทยาศาสตร์



นางสาวมณฑนา รัตนบุรี
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวดลลดา สังฆสุวรรณ
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวฐาปนีย์ พลเสน
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ ภาษาต่างประเทศ



นางสาวณาฏญา นวมทิพวัลย์
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ สุขศึกษาและพลศึกษา





นางสาวจิรสุดา เชี่ยวชาญ
ครู คณะสี



นางยุวดี ดอกรังกูล
ครู ภาษาไทย



นางสุภาพันธ์ โทณผลิน
ครู ภาษาไทย



นางสาวชมัยพร แก้วปานกัน
ครู ภาษาไทย



นางสาวกาญจนา เกิดเอี่ยม
ครู ภาษาไทย



นางสาวอรนุช แม้นเทวฤทธิ์
ครู ภาษาไทย



นางสาวสิริลักษณ์ แสงศิลา
ครู ภาษาไทย



นางสาวขณิศรา ต้นสอน
ครู ภาษาไทย



นางสาววราวรรณ จันชัง
ครู ภาษาไทย



นางสาวพิมพ์ชนก พรหมจรรย์
ครู ภาษาไทย



นางสาวสุพรพรรณ สิงห์ทอน
ครู ภาษาไทย



นางทรายทอง ขยันการนาวี
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุหรรษา คงมีชนม์
ครู คณิตศาสตร์



นางมนต์ทิพย์ แก้วเจริญ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุกัญญา แอสมจิตต์
ครู คณิตศาสตร์



นางแพร สมใจเพ็ง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวศิริลักษณ์ ลิ้มไพบูลย์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวปัญจพร ซังยืนยง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวเพ็ญลดา ทู้ไพเราะ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวนพวรรณ วิจิตรบรรจง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวชมพูนุท รุ่งสว่าง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุพัตรา หมอยาดี
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวพิชชาพร เจริญยิ่ง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจุฑารัตน์ เข็มเงิน
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวดารารัตน์ ทองโชติ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวกมลลักษณ์ เพ็งดำ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวชนิษฎา นุ่มอ่อน
ครู คณิตศาสตร์



นางสาววรางค์ภัทร์ สุขเรือน
ครู วิทยาศาสตร์



นางมนัสนันท์ เนตรสว่างวิชา
ครู วิทยาศาสตร์



นางศุภลักษณ์ ขุนสังวาลย์
ครู วิทยาศาสตร์



นางอินทิรา เกตุอินทร์
ครู วิทยาศาสตร์



นางศุภจินต์ มีมุข
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวจิตติมา ดมหอม
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาววนิดา สวนดอกไม้
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวนิสา จุลโพธิ์
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวอัญชลี ด้วงต้อย
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวรำพึง โพธิ์ศรี
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาววัชราพร ฟองจันทร์
ครู วิทยาศาสตร์



นางพิมพ์รดา เพิ่มพูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเมทินี พันธุ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเพ็ญพิชชา กิจลาภ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธัญจิรา ทองมาก
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวมลฑิรา ศรีศักดา
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวโชติกา ศรีคำไทย
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวณัฐชา เทียนศรี
ครู วิทยาศาสตร์



นางลำดวน บุญรังษี
ครู วิทยาศาสตร์



นางกฤติยา เหมรี
ครู วิทยาศาสตร์



นางสมพิศ เล็กถวิลวงศ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวนิตยา ช่วงชิต
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสมฤดี แจ้งข่าว
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวภัทราภรณ์ รัตนวงศา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวนิลาวรรณ สมศักดิ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวพัชรี น้อยเพ็ง
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวพจนา บัวกระสินธุ์
ครู ศิลปะ



นางสาวบุษบา น้ำค้าง
ครู ศิลปะ



นางพรทิพย์ บุญลือ
ครู ศิลปะ



นางสาวชญานุตน์ เฮงตระกูล
ครู ศิลปะ



นางสุภัทรา บุญญสิทธิ์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววัสนันท์ ประจงการ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวกัลยาณี จิตร์วิริยะ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางพรไพร เผ่าอินทร์จันทร์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางน้ำค้าง แอสมจิตต์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวสุพรรณณี สกุลฤทธิ์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวจิตติมา กิจสังสรรค์กุล
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวณัฏฐนันท์ ศรีเงินงาม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววรรณภรณ์ เฉิดฉวีวรรณ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวธนันญดา ศรีโมรา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวขวัญตา ศิลปไพบูลย์พานิช
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวจริญญา นาระกันทา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางทิพยารัตน์ ดนุไทย
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวปาจรีย์ รัตนวิเชียร
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวภาวิณี สุวรรณประทีป
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสุภาภรณ์ อยู่ประยงค์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวภาพตะวัน สันธนพิพัฒน์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวระวีวรรณ วีระเทศ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวชนากานต์ วัชเรนทร์สุนทร
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาววาสนา อร่ามรัศมี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวพิมณภัทร์ วราพรวุฒิพงศ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวน้ำทิพย์ ใจแจ้ง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสหัทยา หอมฟุ้ง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวมาณิการ์ พรหมสุข
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวจุฑามาศ แป้นแจ้ง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกฤษณา วิรุฬห์พจน์
ครู ภาษาต่างประเทศ (EP)



ชุลีพร จันทร์เชียงศรี
ครู ภาษาต่างประเทศ (EP)



นางสาวธีรพร ใจวิวัฒน์พงศ์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาวพัชรี ชมจันทึก
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาววิภวานี ชำนาญศิลป์
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาวกัญญภรณ์ เลื่อยไธสงค์
ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน



นางสาวศิริรัตน์ ยอดยิ่ง
ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน



นางปรัศนียา เทียนไชย
ครู ภาษาต่างประเทศ (Education HUB)



นางสาวฉัตรกานต์ วัฒนาดิลกชาติกุล
ครู ภาษาต่างประเทศ (Education HUB)





นางสาวอัญชลิกา พวงดอกไม้
พนักงานราชการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน





นางสาวอริศา พวงดอกไม้
อัตราจ้าง (สอน) การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววิลาวรรณ วีระสุวรรณ
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ



Crystina Giuffride
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ (EP)



Miss HUNG LU
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ (EP)



MISS YAN XUEXIN
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ (EP)



Ms.Laura Ellen Vinzant
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ (EP)



นางสาวพนิดา ดอกไม้ศรีจันทร์
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ (Education HUB)





นางสาวฉัตรสิรี คันธฐากูร
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาววรีญา พรหมสาขา ณ สกลนคร
เจ้าหน้าที่ งานกิจการนักเรียน



นางสาววิไลวรรณ คงเปีย
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นิภาพร ยาทิพย์
เจ้าหน้าที่ งานการเงินและบัญชี



นางสาวเสาวรส สุวรรณเพ็ชร์
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนว



นางสาวภัทรานี ชัยศรี
เจ้าหน้าที่ พัฒนาระบบเครือข่ายเทคโนโลยีและเว็บไซต์โรงเรียน



นางสาวณัฐวดี จันทร์แหยม
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป



นางสาวสุนิสา สุวรรณคีรี
เจ้าหน้าที่ งานธุรการ



นางสาวเพทาย สอแอง
เจ้าหน้าที่ Labboy



นางสาวศิวนาถ ห้วยหงษ์ทอง
เจ้าหน้าที่ งานโสตทัศนศึกษา



นางสาวพุทธชาด พลเสน
เจ้าหน้าที่ งานกราฟฟิค EP



นางสาวชลินีย์ โภคัง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุโครงการ EP



นางสาวจุฬารัตน์ เกตุคง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน-วัดผล



นางสาวนววรรณ สุมูลเวช
เจ้าหน้าที่ บริหารงานวิชาการ



เปรมกมล วิหคทอง
เจ้าหน้าที่ บริหารงานวิชาการ



นางมลฤดี ใจมั่น
เจ้าหน้าที่ งานโครงการ Smart Class



นางสาวกสิวรรณ วรรณวงษ์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการ EP



ภัควัลย์ จันทร์เพ็ญ
เจ้าหน้าที่ งานแผนงานและงานสารสนเทศฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุค



นางสาวพรไพลิน ทะนงค์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการ Education Hub