ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ชาย
34

• หญิง
136

รวม
172


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
45

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
2

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
94

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
1

• ไม่ระบุ
29


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ฝ่ายบริหารวิชาการ
2

• ฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล
2

• ฝ่ายบริหารกิจการนักเรียน
1

• ฝ่ายบริหารทั่วไป
2

• คณะสี
6

• ภาษาไทย
13

• คณิตศาสตร์
22

• วิทยาศาสตร์
24

• สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
14

• ศิลปะ
8

• การงานอาชีพและเทคโนโลยี
20

• ภาษาต่างประเทศ
23

• ภาษาต่างประเทศ (EP)
12

• สุขศึกษาและพลศึกษา
7

• กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
4

• EP
1

• งานบุคลากร
7

• งานสารบรรณ
3

• งานครูที่ปรึกษา
1

• งานกิจการนักเรียน
2

• งานประกันคุณภาพ
18

• งานประชาสัมพันธ์
3

• งานทะเบียน
8

• งานการเงินและบัญชี
4

• งานยานพาหนะ
2

• งานอนามัยโรงเรียน
1

• งานปฏิคม
6

• งานห้องสมุด
8

• งานแนะแนว
6

• รักษาความปลอดภัย
3

• งานพัสดุและครุภัณฑ์
2

• พัฒนาระบบเครือข่ายเทคโนโลยีและเว็บไซต์โรงเรียน
10

• งานศูนย์สื่อประสม
9

• งานห้อง Resource Center
1

• งานบริหารงบประมาณ
3

• งานบริหารทั่วไป
2

• งานธุรการ
1

• Labboy
1

• งานซ่อมไฟฟ้า
1

• งานโสตทัศนศึกษา
4

• งานห้องสมุด
1

• งานกราฟฟิค EP
1

• งานพัสดุโครงการ EP
1

• งานทะเบียน-วัดผล
1

• บริหารงานวิชาการ
3

• งานอาคารสถานที่
4

• งานโครงการ Smart Class
2

• งานโครงการ EP
1

• งานโครงการห้องเรียนพิเศษ ฯลฯ
1

• งานเครือข่ายผู้ปกครอง
1

• งานนักการภารโรง
2

• งานตรวจสอบภายใน (การเงิน บัญชีและพัสดุ)
5

• งานสำนักงานฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล
5

• งานแผนงานและงานสารสนเทศฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุค
3

• งานควบคุมภายในฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล
2

• งานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน
2

• งานมูลนิธิ
4

• งานมสธ.
7

• งานแผนงานโรงเรียน (แผนกลาง)
12

• งานแผนงานฝ่าย/กลุ่มสาระการเรียนรู้
14

• งานสารสนเทศ
10

• งานระบบควบคุมภายในโรงเรียน
4

• งานสำนักงานฝ่ายบริหารวิชาการ
14

• งานกิจกรรมนักเรียน (ลูกเสือ - ยุวกาชาด - เนตรนารี
13

• งานวัดผล
7

• งานห้องเรียนสีเขียว
8

• งานธนาคารโรงเรียน
4

• งานพัฒนาหลักสูตร และนิเทศการเรียนการสอน
24

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเธ•เธฃเธตเธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นางภรรัช โอสธีรกุล
หัวหน้าฝ่าย ฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุคคล





นางคนึง ไวยโอรส
หัวหน้าคณะ คณะสี



นายศุภชาติ อิ่มเกษม
หัวหน้าคณะ คณะสี



นางสุพาภรณ์ บุญรักษ์
หัวหน้าคณะ คณะสี



นางสาวชนทิชา เชิดตระกูล
หัวหน้าคณะ คณะสี



นางสาวเกษราภรณ์ สุระ
หัวหน้าคณะ คณะสี



นายธนวัฒน์ นาคเอก
หัวหน้าคณะ คณะสี





นางปทิตตา จันทร์มณี
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ ภาษาไทย



นางสาวมณฑนา รัตนบุรี
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายธเนศ สมาลาวงษ์
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ ศิลปะ



นางสาวณาฏญา นวมทิพวัลย์
หัวหน้ากลุ่มสาระฯ สุขศึกษาและพลศึกษา





นางสุภาพันธ์ โทณผลิน
ครู ภาษาไทย



นางสาวชมัยพร แก้วปานกัน
ครู ภาษาไทย



นางสาวกาญจนา เกิดเอี่ยม
ครู ภาษาไทย



นางสาวอรนุช แม้นเทวฤทธิ์
ครู ภาษาไทย



นางสาวสิริลักษณ์ แสงศิลา
ครู ภาษาไทย



นางสาวขณิศรา ต้นสอน
ครู ภาษาไทย



นายวุฒิจักษณ์ สิงห์บุตร
ครู ภาษาไทย



นางสาววราวรรณ จันชัง
ครู ภาษาไทย



นางสาวพิมพ์ชนก พรหมจรรย์
ครู ภาษาไทย



นางสาวสุพรพรรณ สิงห์ทอน
ครู ภาษาไทย



นางทรายทอง ขยันการนาวี
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุกัญญา แอสมจิตต์
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวปัญจพร ซังยืนยง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวเพ็ญลดา ทู้ไพเราะ
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวสุพัตรา หมอยาดี
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวพิชชาพร เจริญยิ่ง
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวจุฑารัตน์ เข็มเงิน
ครู คณิตศาสตร์



นางสาวกมลลักษณ์ เพ็งดำ
ครู คณิตศาสตร์



นายภัทรพล พุ่มเข็ม
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวนิสา จุลโพธิ์
ครู วิทยาศาสตร์



นางพิมพ์รดา เพิ่มพูล
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวเพ็ญพิชชา กิจลาภ
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวธัญจิรา ทองมาก
ครู วิทยาศาสตร์



นางสาวมลฑิรา ศรีศักดา
ครู วิทยาศาสตร์



นางกฤติยา เหมรี
ครู วิทยาศาสตร์



นายชนินทร์ ชโลธร
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายชนาธิวัฒน์ สืบศักดิ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวสมฤดี แจ้งข่าว
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวภัทราภรณ์ รัตนวงศา
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวนิลาวรรณ สมศักดิ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายเมธา โกมุกพันธ์
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นายเสกสรรค์ นาเอก
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางสาวพัชรี น้อยเพ็ง
ครู สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม



นางพรทิพย์ บุญลือ
ครู ศิลปะ



พรรณพงศ์ สมจิตต์
ครู ศิลปะ



นางสาวชญานุตน์ เฮงตระกูล
ครู ศิลปะ



นางสุภัทรา บุญญสิทธิ์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววัสนันท์ ประจงการ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นายสันติชัย บุญรักษ์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวสุพรรณณี สกุลฤทธิ์
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวณัฏฐนันท์ ศรีเงินงาม
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววรรณภรณ์ เฉิดฉวีวรรณ
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวขวัญตา ศิลปไพบูลย์พานิช
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวจริญญา นาระกันทา
ครู การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาวปาจรีย์ รัตนวิเชียร
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวภาวิณี สุวรรณประทีป
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสุภาภรณ์ อยู่ประยงค์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวภาพตะวัน สันธนพิพัฒน์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวระวีวรรณ วีระเทศ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวชนากานต์ วัชเรนทร์สุนทร
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาววาสนา อร่ามรัศมี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวพิมณภัทร์ วราพรวุฒิพงศ์
ครู ภาษาต่างประเทศ



นายสมัชญ์ ศรีจันทร์ทับ
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวน้ำทิพย์ ใจแจ้ง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวสหัทยา หอมฟุ้ง
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวมาณิการ์ พรหมสุข
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวกัลญา เสนภักดี
ครู ภาษาต่างประเทศ



นางสาวอารีรัตน์ ศิริเชษฐ
ครู ภาษาต่างประเทศ (EP)



นางสาวกฤษณา วิรุฬห์พจน์
ครู ภาษาต่างประเทศ (EP)



ชุลีพร จันทร์เชียงศรี
ครู ภาษาต่างประเทศ (EP)



นายทรงศักดิ์ โชติช่วง
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาวพัชรี ชมจันทึก
ครู สุขศึกษาและพลศึกษา



นางสาวกัญญภรณ์ เลื่อยไธสงค์
ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน



นางสาวศิริรัตน์ ยอดยิ่ง
ครู กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน





นางสาวอริศา พวงดอกไม้
อัตราจ้าง (สอน) การงานอาชีพและเทคโนโลยี



นางสาววิลาวรรณ วีระสุวรรณ
อัตราจ้าง (สอน) ภาษาต่างประเทศ





นายสุพรรณชาติ แปลงเงิน
ที่ปรึกษา (กลุ่มสาระ) ภาษาต่างประเทศ (EP)





นางสาวฉัตรสิรี คันธฐากูร
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาววจี ระโหฐาน
เจ้าหน้าที่ งานกิจการนักเรียน



นางสาววิไลวรรณ คงเปีย
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์



นิภาพร ยาทิพย์
เจ้าหน้าที่ งานการเงินและบัญชี



นางสาวภัทรานี ชัยศรี
เจ้าหน้าที่ พัฒนาระบบเครือข่ายเทคโนโลยีและเว็บไซต์โรงเรียน



นางสาวณัฐวดี จันทร์แหยม
เจ้าหน้าที่ งานบริหารทั่วไป



นายอภิสิทธิ์ ผาสุโพธิ์
เจ้าหน้าที่ งานซ่อมไฟฟ้า



นางสาวศิวนาถ ห้วยหงษ์ทอง
เจ้าหน้าที่ งานโสตทัศนศึกษา



นางสาวพุทธชาด พลเสน
เจ้าหน้าที่ งานกราฟฟิค EP



นางสาวชลินีย์ โภคัง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุโครงการ EP



นางสาวจุฬารัตน์ เกตุคง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน-วัดผล



นางสาวนววรรณ สุมูลเวช
เจ้าหน้าที่ บริหารงานวิชาการ



เปรมกมล วิหคทอง
เจ้าหน้าที่ บริหารงานวิชาการ



นางมลฤดี ใจมั่น
เจ้าหน้าที่ งานโครงการ Smart Class



ภัควัลย์ จันทร์เพ็ญ
เจ้าหน้าที่ งานแผนงานและงานสารสนเทศฝ่ายบริหารงบประมาณและงานบุค